khonggiana3
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

HomeLatest imagesRegisterLog in

Thứ sinh tiết lộ tính cách

View previous topic View next topic Go down 
AuthorMessage
nho_luoi
THIẾU UÝ
THIẾU UÝ
nho_luoi

Female Aries Rooster
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 475
Tiền(Keng) Tiền(Keng) : 558
Sinh nhật 1993-04-17
Đã được cảm ơn: : 11
Sở thích : Đọc truyện + ngủ

Thứ sinh tiết lộ tính cách Vide
PostSubject: Thứ sinh tiết lộ tính cách   Thứ sinh tiết lộ tính cách Icon_minitimeThu Oct 07, 2010 12:30 pm

Bói ngày tháng năm sinh xem chừng nhàm quá rồi, NL lang thang trên mạng thấy có bói thứ sinh( tìm hoài mới ra đó). shy
Trước tiên phải biết thứ sinh của mình đã chứ nhỉ.
Bà con nhấp vào đây để biết thứ sinh của mình.
Còn đây là phần giải đáp.
Quote :
Đứa trẻ sinh vào thứ 2 có khuôn mặt thiên thần

Đứa trẻ sinh vào thứ 3 duyên dáng thanh nhã.

Đứa trẻ sinh vào thứ 4 mang nỗi buồn man mác.

Đứa trẻ thứ 5 có thể tiến rất xa trong cuộc sống.

Đứa trẻ sinh vào thứ 6 yêu và được yêu.

Đứa trẻ sinh vào thứ 7 luôn chăm chỉ cho cuộc sống

Nhưng đứa trẻ sinh vào chủ nhật

Luôn rực rỡ, tràn đầy yêu thương và vui vẻ.

Monday: Bạn xinh đẹp, tính cách thân thiện vui vẻ. Bạn dễ có thành công ở những công việc liên quan đến chữ nghĩa vì bạn có năng khiếu về văn chương. Theo thống kê, con người hay bị ôm vào thứ 2 hơn bất kỳ ngày nào khác trong tuần.

Tuesday: Bạn có những ngón tay dài và thanh mảnh, bạn nhạy cảm, sáng tạo và có thiên hướng về nghệ thuật. Sẽ không phải là ngạc nhiên nếu bạn trở thành nghệ sĩ, ca sĩ hoặc nhà thiết kế thời trang.

Wednesday: Bạn rất thẳng thắn, luôn là người đầu tiên đứng lên bênh vực kẻ yếu và không bao giờ ngại bảo vệ quan điểm của mình. Bạn sẽ là một người may mắn trong cuộc đời và luôn gặp hạnh phúc. Bạn rất hợp làm nhà tư vấn tâm lý hoặc y tá. Bạn có một đôi môi xinh đẹp và nụ cười sáng bừng. Người ta nói thứ 4 là ngày may mắn nhất trong tuần để tìm thấy tình yêu của mình.

Thursday: Không bao giờ thấy người sinh vào ngày thứ 5 ngồi nghỉ vì họ luôn làm đến cả chục công việc cùng một lúc. Họ thích du lịch và luôn mơ tưởng đến việc sống ở một nơi thật kỳ lạ. Họ cũng nghiện mua sắm và luôn nổi bật trong đám đông.

Friday: Bạn đầy ắp dự định và không bao giờ bỏ cuộc cho đến khi bạn đạt được những gì mình muốn. Bạn có thiên hướng về thể thao. Sau này đi làm thì dễ lên chức. Bạn có đôi mắt sáng và lông mi dài.

Saturday: Bạn luôn quan tâm, sẳn sàng hy sinh vì người khác. Bạn hợp làm bác sỹ, y tá và các nhà hoạt động xã hội. Bạn rất lãng mạn và có làn da mịn đẹp.

Sunday: Bạn may mắn hết xẩy, Từ xưa người ta đã cho rằng những người sinh vào Chủ Nhật là cực kỳ may mắn, đặc biệt về tiền bạc. Đó là lý do mà bạn thích hợp làm ngân hàng hoặc kinh doanh. Bạn dễ được nhân ra nhờ mái tóc đẹp và bóng.
Back to top Go down
pechut_n
Guest
Anonymous

PostSubject: Re: Thứ sinh tiết lộ tính cách   Thứ sinh tiết lộ tính cách Icon_minitimeMon Oct 11, 2010 5:00 pm

toi dat wuo
may cai boi toan do dung co tin lam j???
day la thoi dai nao oy ma tin may cai do???the ki 21 oy ak ban oy
Back to top Go down
nho_luoi
THIẾU UÝ
THIẾU UÝ
nho_luoi

Female Aries Rooster
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 475
Tiền(Keng) Tiền(Keng) : 558
Sinh nhật 1993-04-17
Đã được cảm ơn: : 11
Sở thích : Đọc truyện + ngủ

PostSubject: Re: Thứ sinh tiết lộ tính cách   Thứ sinh tiết lộ tính cách Icon_minitimeFri Oct 15, 2010 1:22 pm

Chài chài, thì coi thử xem có đúng ko thôi có ai bắt bạn tin đâu. Thứ sinh tiết lộ tính cách 614806
Back to top Go down
boypro1511
Admin
Admin
boypro1511

Male Scorpio Monkey
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 962
Tiền(Keng) Tiền(Keng) : 1381
Sinh nhật 1992-11-15
Đã được cảm ơn: : 6
Sở thích : computer

PostSubject: Re: Thứ sinh tiết lộ tính cách   Thứ sinh tiết lộ tính cách Icon_minitimeSun Feb 26, 2012 1:44 pm

Bà này chỉ có bói là giỏi, phải ko bạn Nhung? Thứ sinh tiết lộ tính cách 386489
Back to top Go down
https://a3cuatoi.forumvi.com
Sponsored content

PostSubject: Re: Thứ sinh tiết lộ tính cách   Thứ sinh tiết lộ tính cách Icon_minitime

Back to top Go down

Thứ sinh tiết lộ tính cách

View previous topic View next topic Back to top 
Page 1 of 1