khonggiana3
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

HomeLatest imagesRegisterLog in

DƠN XIN GIA NHẬP CÂU LẠC BỘ CÔ ĐƠN

View previous topic View next topic Go down 
AuthorMessage
khiconhauan
HẠ SỸ
HẠ SỸ

Female Libra Monkey
Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 209
Tiền(Keng) Tiền(Keng) : 419
Sinh nhật 1992-09-30
Đã được cảm ơn: : 5
Sở thích : ăn, ngủ, đếm đôla,...

DƠN XIN GIA NHẬP CÂU LẠC BỘ CÔ ĐƠN Vide
PostSubject: DƠN XIN GIA NHẬP CÂU LẠC BỘ CÔ ĐƠN   DƠN XIN GIA NHẬP CÂU LẠC BỘ CÔ ĐƠN Icon_minitimeWed Aug 05, 2009 8:23 am

Kính gửi : NHỮNG AI WAN TÂM
Nay em làm đơn này, kính mong anh tìm giúp và giới thiệu cho em gia nhập một câu lạc bộ cô đơn nào đó!

Kính gửi : NHỮNG AI WAN TÂM

Em tên : Đa Thị Tình - Tuổi 17. Nơi thường trú : Tiệm Chát. Địa chỉ ghi trong hộ khẩu : Đã quên từ lâu. Nay em làm đơn này, kính mong anh tìm giúp và giới thiệu cho em gia nhập một câu lạc bộ cô đơn nào đó! Lí do: Em đã ngán tận cổ lũ con trai trên mặt đất này. Bởi vì sao? Đọc nè :

- Sau khi đăng nhập “Da hu mát xen gơ” dưới cái nick : tieuthucodon, 1 tỉ lẻ... 35 tên con trai đã nhào vô chào em. Với 10 ngón tay (mà em chỉ có thể gõ bàn phím với 2 ngón trỏ) em không thể đáp ứng hết nhu cầu chào hỏi của tất cả các chàng. Từ đó trong em nảy sinh tâm lí, con trai bây giờ sao mà rẻ như... ghẻ (!)

- Em loại ra 1 tỉ tên, chỉ chọn lựa 35 tên với những cái nick mang nhiều ý nghĩa tương lai tươi sáng, ví dụ : deptraidixedylan, nhagiau nhatxom, ngoisaokaraoke... Thế mà cả 35 tên đều đòi hỏi gặp em ngay trong đêm ấy! Bộ chúng tưởng em... đẹp gái lắm sao? Từ đó em mang suy nghĩ : con trai là đám tò mò như... con bò (!)

- Em loại tiếp phân nửa, với những tên còn lại, em lần lượt cho cuộc hẹn. Anh thấy đó, với chừng đó tên, phải sắp xếp lịch hẹn sao cho khoa học là cả một vấn đề. Em phải tính toán nát óc. Trong khi xưa nay em có bao giờ vượt qua ngưỡng 2 điểm môn toán ở lớp. Thế mà thằng nào cũng đòi hỏi con gái phải đúng hẹn! Em càng chán, tụi con trai sao mà máy móc như... con cóc (!)

- Sau khi hò hẹn 4 tên, chúng đều biến mất khỏi màn hình từ buổi gặp em. Em không thể nào hiểu nổi nguyên nhân, bèn đi hỏi con bạn gái. Nó nói em, chắc tại mày... mập quá nên tụi nó gặp rồi trốn luôn! Bộ cứ quen con trai là phải... ăn kiêng sao? Gì chớ vụ này thì còn lâu! Tại sao đám con trai ăn như... heo thì được, mà em ăn một ngày có 8 bữa chúng đã kết tội em béo? Bọn con trai quả là bất công như... con chó bông (!)

- Chỉ một tên cuối cùng trụ lại, hắn tỏ ra vô cùng hiểu em. Và tất nhiên là vượt qua cả 4 cửa ải trên đây để đến với em. Em đưa ra thử thách cuối cùng : Tối thứ 7 tới đây là sinh nhật của mình, ấy thay mặt mình.... tổ chức một bữa tiệc thịnh soạn cho mình ở nhà hàng nghe! Mới chỉ nghe thế, hắn bưng mặt òa khóc : Mỗi ngày má chỉ cho tui 1 ngàn ăn khoai lang, tui nợ tiền học thêm đã 6 tháng nay chưa trả nổi! Thế mà anh biết không, khi chat với em hắn dám lấy tên là : tiphuhanggiaikhat. Em cứ ngỡ là “tỉ phú hãng giải khát”, thế mà cuối cùng hắn thú nhận với em đó là... Tí, phụ hàng giải khát! Tụi con trai quả là lừa đảo như... cái chảo (!)
Với 5 lí do trên, em đã ngán tụi con trai đến tận chân tóc... duỗi! Nay em xin gia nhập câu lạc bộ cô đơn, cho chúng nó... ế vợ hết trơn! Anh giúp đỡ em nha!
Back to top Go down
ma doi
BINH NHÌ
BINH NHÌ

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 97
Tiền(Keng) Tiền(Keng) : 148
Đã được cảm ơn: : 1

PostSubject: Re: DƠN XIN GIA NHẬP CÂU LẠC BỘ CÔ ĐƠN   DƠN XIN GIA NHẬP CÂU LẠC BỘ CÔ ĐƠN Icon_minitimeWed Aug 05, 2009 8:28 am

DƠN XIN GIA NHẬP CÂU LẠC BỘ CÔ ĐƠN 281669 hay, quá hay
Back to top Go down
khiconhauan
HẠ SỸ
HẠ SỸ

Female Libra Monkey
Sinh nhật 1992-09-30

PostSubject: Re: DƠN XIN GIA NHẬP CÂU LẠC BỘ CÔ ĐƠN   DƠN XIN GIA NHẬP CÂU LẠC BỘ CÔ ĐƠN Icon_minitimeWed Aug 05, 2009 8:31 am

TUI ĐỊNH GIA NHẬP CÂU LẠC BỘ NÀY ĐẤY DƠN XIN GIA NHẬP CÂU LẠC BỘ CÔ ĐƠN 25321 . BÀ CÓ MÚN VÀO K? 2 ĐỨA ĐI XIN GIẤY GIA NHẬP 1 THỂ
Back to top Go down
ma doi
BINH NHÌ
BINH NHÌ

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 97
Tiền(Keng) Tiền(Keng) : 148
Đã được cảm ơn: : 1

PostSubject: Re: DƠN XIN GIA NHẬP CÂU LẠC BỘ CÔ ĐƠN   DƠN XIN GIA NHẬP CÂU LẠC BỘ CÔ ĐƠN Icon_minitimeWed Aug 05, 2009 8:34 am

cóoooooooooooooo
tui sẽ làm chủ tịch CLB, CÒN BÀ LÀ PHÓ CHỦ TỊCH NGHEN
Back to top Go down
khiconhauan
HẠ SỸ
HẠ SỸ

Female Libra Monkey
Sinh nhật 1992-09-30

PostSubject: Re: DƠN XIN GIA NHẬP CÂU LẠC BỘ CÔ ĐƠN   DƠN XIN GIA NHẬP CÂU LẠC BỘ CÔ ĐƠN Icon_minitimeWed Aug 05, 2009 8:37 am

DƠN XIN GIA NHẬP CÂU LẠC BỘ CÔ ĐƠN 194716 TUI LÀ CHỦ TỊCH MỚI ĐÚNG CHỚ
Back to top Go down
Sponsored content

PostSubject: Re: DƠN XIN GIA NHẬP CÂU LẠC BỘ CÔ ĐƠN   DƠN XIN GIA NHẬP CÂU LẠC BỘ CÔ ĐƠN Icon_minitime

Back to top Go down

DƠN XIN GIA NHẬP CÂU LẠC BỘ CÔ ĐƠN

View previous topic View next topic Back to top 
Page 1 of 1